Dùng phần mềm facebook để chăm chút tài khoản

Thảo luận trong 'Download phần mềm'

1. idovnads

idovnads Member

Sau một thời kì khó nhọc đi lăng xê, giờ đây đây nick facebook của bạn đã có kha khá bè bạn rồi đúng không nào? Đã đến giai đoạn các bạn sử dụng phần mềm facebook để nuôi dưỡng acc rồi. Tại sao tôi cần phải chăm nom acc trong khi đã có rất nhiều bạn bè? Mình cam đoan rằng nhiều người sẽ có chung câu hỏi này.
    Giá như nick bạn có 1000 friends , có bao giờ bạn tự hỏi: làm sao để mình có khả năng liên tục giữ giao lưu với tất cả số bạn kia?

Bạn đừng lo , phần mềm Facebook - Mass Facebook Ads sẽ giúp bạn giải quyết vấn đề này.
    Tương tác với bè bạn
    Ở thẻ này phần mềm sẽ hỗ trợ bạn những bản năng sau:

[*]Like trang thái của bè bạn Like trang thái của bè bạn
    [*]phúc đáp cmt của bè bạn về trạng thái của mình phúc đáp cmt của bè bạn về trạng thái của mình
    [*]Bình luận/Like trạng thái của người theo dõi Bình luận/Like trạng thái của người theo dõi
    [*]phúc đáp chuyện trò ( phúc đáp tin nhắn inbox ) phúc đáp chuyện trò ( phúc đáp tin nhắn inbox )
    • B1:Thiết lập thời kì B2: Chọn hình ảnh để comment B3: thực hiện B4: check result
    [*]B1:Thiết lập thời kì B1:Thiết lập thời kì
    [*]B2: Chọn hình ảnh để comment B2: Chọn hình ảnh để comment
    [*]B3: thực hiện B3: thực hiện
    [*]B4: check result B4: check result
    Bây chừ bạn chỉ cần cắm máy và tiếp tục thực hành công năng khác. Tương tác liên tục sẽ giúp bạn tăng bản năng giới thiệu dịch vụ dịch vụ tới bè bạn hơn.
    Make friend và nhắn theo ID
    Tại sao bạn cần phải được mời make friend chứ không phải đi gửi lời mời make friend hàng loạt? Bởi nếu bạn đi make friend hàng loạt cam đoan sẽ bị facebook khóa nick ngay tức thì ( mình bị nhiều rồi nên biết hi ).
    Dù vậy phần mềm vẫn hỗ trợ bạn 1 bản năng đó là “mời make friend bằng ID đồng thời gửi tin nhắn”. mục đích của nó là giúp bạn make friend theo 1 danh sách đối tượng quét được bằng Mass Spider , giới hạn chỉ make friend 40 người /1 ngày.
    • B1: Nạp danh sách ID đã quét được bằng Mass Spider B2: Soạn content tin nhắn đa dạng B3: make friend
    [*]B1: Nạp danh sách ID đã quét được bằng Mass Spider B1: Nạp danh sách ID đã quét được bằng Mass Spider
    [*]B2: Soạn content tin nhắn đa dạng B2: Soạn content tin nhắn đa dạng
    [*]B3: make friend B3: make friend
    Result sẽ được trả về ở mục Log. Bạn cũng có khả năng vào trực tiếp nick để check kết bạn.
    chia sẻ trạng thái
    Facebook rất cao tay các bạn ạ! giá như bạn không xảy ra đều đặn tương tác với bè bạn của mình , thì rất có khả năng khi bạn update status hay dịch vụ mới ( nếu bạn bán buôn ) họ sẽ không nhìn thấy chúng sinh ra trên new feeds ( 90% là như vậy ).
    Phần mềm quảng cáo facebookPhần mềm quảng cáo facebook sẽ giúp những post của bạn sinh ra liên tục trên News Feed của bè bạn. Một đôi cách viết status để có được sự tượng tác của friend:
    • Status kiểu câu hỏi. Status nên chứa biểu trưng cảm xúc. Chọn giờ vàng để post status: 8h-9h; 16h-16h30; 20h30-21h30; 22h30-23h30 Đặt lịch chia sẻ trạng thái auto
    [*]Status kiểu câu hỏi. Status kiểu câu hỏi.
    [*]Status nên chứa biểu trưng cảm xúc. Status nên chứa biểu trưng cảm xúc.
    [*]Chọn giờ vàng để post status: 8h-9h; 16h-16h30; 20h30-21h30; 22h30-23h30 Chọn giờ vàng để post status: 8h-9h; 16h-16h30; 20h30-21h30; 22h30-23h30
    [*]Đặt lịch chia sẻ trạng thái auto Đặt lịch chia sẻ trạng thái auto
    Phần mềm cho phép bạn nhập nhiều nick để đặt lịch post status. Trên hình mình đã update 3 status cho 3 nick khác nhau. Mời bạn làm theo 3 bước như trên:
    • B1: Điền nick/pass và đặt giờ B2: Soạn content B3: update và chạy auto
    [*]B1: Điền nick/pass và đặt giờ B1: Điền nick/pass và đặt giờ
    [*]B2: Soạn content B2: Soạn content
    [*]B3: update và chạy auto B3: update và chạy auto
    Và còn đa số mẹo mình sẽ chia sẻ ở những bài sau , xin mời bạn tiếp tục theo dõi.