Xem phim Captain America ở đâu?

Thảo luận trong 'Xả Stress'

1. kingoffvl1

kingoffvl1 Member

Thấy quảng cáo là captain america khởi chiếu từ ngày 4 rùi mà em vẫn chưa đi coi được. Coi rạp nào thì ok các bác nhỉ? Dạo trước em đi coi quả tim máu mà mấy lần em qua galaxy nguyễn du đểu hết vé. Bực k tả nổi, từ đó k bao giờ quay lại nữa :(
  2. rumrumba

rumrumba Member

Xem 3D tất nhiên là thích hơn rồi, cảm giác thật hơn nhiều chứ. Phim dài hơn 2 tiếng nhưng mà xem đúng là phê, mỗi nhân vật đều có cá tính riêng, không chỉ 4 nhân vật chính mà còn bao gồm tất cả những vai phụ khác, từ Falcon đến cô y tá xinh đẹp đều diễn xuất rất chuẩn.
  3. kingoffvl1

kingoffvl1 Member

Nếu bị cận thì xem 2D cũng được bác ạ, cho đỡ đau mắt. Em cũng khoái coi 2D hơn. Ôi không biết nếu anh Steve chết thì sẽ thế nào nhỉ? Theo truyện thì sau này Steve chết, Đông tưởng lầm là Iron man Tony giết nên lao đi truy đuổi ám sát Tony suốt 1 tgian dài, mãi sau này mới hết hiểu lầm
  4. rumrumba

rumrumba Member

Bạn yên tâm Chris Evans đã kí hợp đồng đóng hết Captain 3 và Avenger 2 rồi mà.
  5. kingoffvl1

kingoffvl1 Member

Trên mạng có đoạn quay lén trong rạp mà xem chán quá
  6. rumrumba

rumrumba Member

Phim bom tấn phải xem trong rạp mới thích <3
  7. kingoffvl1

kingoffvl1 Member

Ừm bạn nói chí phải xem trong rạp hình ảnh vs âm thanh tốt hơn phim này mà xem trên mạng chán lắm
  8. rumrumba

rumrumba Member

Đợt này phải dẫn gấu đi xem phim này thôi nghe cái tên phần này là ghiền rồi
  9. kingoffvl1

kingoffvl1 Member

Cuộc chiến giửa Đại Úy americar và Chiến binh mùa đông